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FOMU YA MKATABA WA UTENGENEZAJI WA SAMANI

A MASHARTI MAALUM YA MKATABA

MWAJIRI

VETA MAKAO MAKUU,
S. L. P. 802,

Dodoma - Tanzania

JINA' NA ANWANI YA
Mwajiriwa

Jina: MKUU WA CHUO-MOSHI RVTSC
Anwani: 1738-MOSHI
Simu: 027 2754269

ENEO LA KAZI

MOSHI RVTSC

MAELEZO YA KAZI KWA
UFUPI

Kutengeneza samani ya chuo kimoja (1) cha
wilaya ya Lushoto

GHARAMA ZA KAZI

26,310,000/=

MUDA WA MKATABA ; ni
miezi sita (6) Tangu
kusainiwa kwa mkataba

Tarehe ya Kuanza Kazi 1/03/2022
_Tarehe ya Kumaliza Kazi 30/09/2022

MASHARTI YA MALIPO:

e 50% YA MALIPO YA KAZI HIl YATALIPWA
MWANZONI MWA KAZI NA 50% YA MALIPO
ITALIPWA BAADA YA KAZ] KUKAMILIKA.,




AY

B:  MASHARTI YA JUMLA MKATABA

1) Mtengenezaji atapatiwa vifaa vyote vya kutengenezea samani hizi
ikiwemo mbao, vyuma na vifaa vinginevyo.

2) Mwajiriwa/fundi atatakiwa kutoa taarifa ya matumizi ya vifaa vyote
alivyokabidhiwa kwa ajili ya kazi hii.

3) Mwajiriwa/fundi atalazimika kufanya marekebisho yeyote
yatakayojitokeza wakati wa utekelezaji kama sehemu ya maboresho.

4) Mwajiri hatahusika na hasara yeyote itakayojitokeza kutokana na
utaratibu mbovu wa ufanyaji kazi.

5) Mwajiriwa anatakiwa kutumia nguvu ya ndani na wanafunzi wanaofanya
mafunzo kwa vitendo katika utekerezaji wa mradi huu

6) Mwajiriwa atatakiwa kufanya kazi muda wa ziada ili kuhakikisha mradi
huu unakamilika ndani ya muda uliopangwa.

7) Mwajiriwa/fundi atasambaza samani katika kituo husika.

8) Uvunjwaji wa Mkataba: Mkataba utavunjwa iwapo; Mwajiriwa/fundi
atashindwa kukamilisha kazi iliyotarajiwa kwa muda na ubora
uliopangwa, Mwajiriwa atatakiwa kurudisha gharama zote zi lizoingia.

9) Mkataba huu unaongozwa na sheria ya Tanzania.
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